1.Umwanya wo hasi cyane
Uburebure ntarengwa bw'ameza yo gukora y'amaso bushobora guhindurwa kugeza kuri mm 500. Sisitemu izwi cyane yo gutwara amashanyarazi irahamye, yizewe kandi ntigira urusaku mu gihe cyo gukora. Ni yo mahitamo meza ku baganga b'amaso n'abaganga b'indwara zo mu bwonko.
2.Isahani yo mu mutwe ikurwaho
Igikoresho cyo mu mutwe gikurwaho byoroshye kugigenzura hakoreshejwe ibikoresho bya mekanike.
Igishushanyo mbonera kiri hagati mu musego w'umutwe w'inyuma cyujuje ibisabwa mu buryo bw'imiterere.
3. Ubuso bugari
Ubugari bw'ubuso bushobora kugera kuri mm 550, bigatuma umurwayi aryamaho neza kurushaho
4. Guhindura ibirenge mu buryo bworoshye
Inguni y'umugongo n'ikirenge bishobora guhindurwa binyuze mu gusimbuza ikirenge, ibyo bikaba byoroshye kuri muganga guhindura aho umurwayi ahagaze kugira ngo agere ku mwanya mwiza mu gihe cyo kubaga amaso.
5. Feri y'indabyo
Feri za pedali za mechanical ni izihuta, zoroshye, zitekanye kandi zizewe.
6. Intebe y'abaganga idasabwa
Intebe ya muganga ishobora guhindura aho amaboko ahagarara, aho intebe zihagarara n'uburebure bw'intebe.
Ibipimo
| Ikintu cy'icyitegererezo | Ameza y'Amaso y'amashanyarazi ya TDG-2 |
| Uburebure n'Ubugari | 2080mm * 550mm |
| Ubutumburuke (Kuzamuka no Kumanuka) | 700mm / 500mm |
| Isahani yo mu mutwe (Hejuru no Hasi) | 45°/ 90° |
| Isahani y'inyuma (Hejuru no Hasi) | 45°/ 20° |
| Isahani yo ku maguru (Hejuru no Hasi) | 45°/ 20° |
| Kunyerera mu buryo butambitse | mm 300 |
| Sisitemu ya moteri y'amashanyarazi | Jiecang |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 220V/110V |
| Inshuro | 50Hz / 60Hz |
| Ikoranabuhanga ry'amashanyarazi | 1.0 KW |
| Bateri | Yego |
| Matelas | Matelas yo kwibuka |
| Ibikoresho by'ingenzi | 304 Icyuma Kidafunze |
| Ubushobozi ntarengwa bwo gutwara imizigo | Ibiro 200 |
| Garanti | Umwaka 1 |
Ibikoresho Bisanzwe
| Oya. | Izina | Ingano |
| 1 | Inkoni yo Guteramo | Seti 1 |
| 2 | Ikibaho cyo kurwanisha | Ifaranga rimwe |
| 3 | Agasanduku k'ibikoresho | Seti 1 |
| 4 | Gushyiraho Ikirango | Seti 1 |
| 5 | Matelas | Seti 1 |
| 6 | Guhindura ibirenge | Seti 1 |