Imbonerahamwe y'amashanyarazi yo gupima abagore ya FD-G-1 ikoresha ibikoresho bikomeye kandi irinda ingese, ibyo bikaba byorohereza isuku ya buri munsi no gusukura ibitaro.
Uburebure bw'ubuso bw'ameza yo gusuzuma, inguni y'ikibaho cy'inyuma n'ikibaho cy'amaguru bishobora guhindurwa binyuze mu gusimbuza ibirenge.
Ibikoresho byuzuye, kandi hari ibyo kuruhuka ku bitugu, imishumi y'ibitugu, imishumi y'ukuboko, imikondo, aho kuruhuka ku maguru, n'ibikombe by'umukungugu bifite imisundi nk'uko bisanzwe.
Ishingiro ry'imbonerahamwe y'ibizamini by'abagore rikoresha imiterere isa n'iya U, itanga umwanya wo gukora ingendo z'ibirenge n'amaguru ku kazi ka buri munsi ka muganga.
Iki gitanda cyo kubaga cy’abaganga b’abagore, ntabwo gikwiriye gusa ibizamini by’abagore, ahubwo kibereye n’abaganga b’inkari b’abagabo.
1.Matelas idafite umushono wo gufuro
Gushushanya matelas y'amashanyarazi yo gupima abagore hakoreshejwe ikoranabuhanga rigezweho ryo gusohora ifuro, rituma umurwayi yumva amerewe neza cyane.
2.Ibikoresho birwanya ingese
Igipfukisho cyose cy'ameza yo gupima abagore gikozwe mu bikoresho by'ikoranabuhanga, birwanya ingese, byoroshye koza no kwica udukoko.
3. Guhindura ibirenge
Ifite akamashini gafasha mu kugenzura neza ingendo zitandukanye z'ameza yo gupimisha ku babyeyi.
4.Ibikoresho Bikoreshwa mu Buryo Butandukanye
Uretse uburyo busanzwe bwo kuruhuka ku rutugu, imishumi y'urutugu, imikondo, imitende y'amaguru, pedali z'amaguru, igisanduku cy'imyanda, itara ryo gusuzuma abagore cyangwa intebe ya muganga ni amahitamo.
Ibipimo
| IcyitegererezoIkintu | Imbonerahamwe y'isuzuma ry'abagore ku bijyanye n'amashanyarazi ya FD-G-1 |
| Uburebure n'Ubugari | 1800mm * 550mm |
| Ubutumburuke (Hejuru no Hasi) | 950mm / 680mm |
| Trendelenburg / Trendelenburg yo mu Burasirazuba | 14°/ 17° |
| Isahani y'inyuma (Hejuru no Hasi) | 60°/10° |
| Sisitemu ya moteri y'amashanyarazi | Jiecang |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 220V/110V |
| Inshuro | 50Hz / 60Hz |
| Ikoranabuhanga ry'amashanyarazi | 1.0 KW |
| Bateri | Yego |
| Matelas | Matelas idafite umushono |
| Ibikoresho by'ingenzi | ABS |
| Ubushobozi ntarengwa bwo gutwara imizigo | Ibiro 150 |
| Garanti | Umwaka 1 |
SgahundaIbikoresho
| Oya. | Izina | Ingano |
| 1 | Inkunga yo kuboko | Ibiri 1 |
| 2 | Isahani y'amaguru | Seti 1 |
| 3 | Matelas | Iseti 1 |
| 4 | Umukoki | Ibiri 1 |
| 5 | Guhindura ibirenge | Seti 1 |