Imbonerahamwe y'ababyarira ya FD-G-2 ikoreshwa cyane mu kubyara, gusuzuma abagore no kubaga.
Umubiri, inkingi n'ishingiro by'ameza agezwamo amashanyarazi bikozwe mu cyuma 304 kidashonga, kidatwarwa n'ingufu kandi byoroshye gusukura.
Udupira tw'amaguru dushobora gukurwaho, ibyo bikaba ari byo bituma umuntu akira nyuma yo kubagwa.
Sisitemu yo kugenzura ibiri, atari binyuze muri remote control ikoresha intoki gusa, ahubwo no binyuze muri switch y'amaguru.
Ibikoresho byuzuye, bifite uburyo busanzwe bwo gushyigikira amaguru, pedali, ikiyiko cy'umukungugu gifite akayunguruzo, n'itara ryo gupima abagore.
Ishingiro rifite ishusho ya U ntirifasha gusa kugira ngo ameza yo kubaga akomere, ahubwo rinatanga umwanya uhagije ku maguru kugira ngo muganga agabanye umunaniro.
1.Sisitemu yo kugenzura inshuro ebyiri
Akamashini gapima intoki n'agakoresho ko gukata amaguru bikora igenzura rya kabiri kugira ngo bigenzure umutekano w'igikorwa no gushyira mu bikorwa imyanya itandukanye.
2. Isahani y'amaguru ishobora gukurwaho
Agapira k'amaguru gashobora gukurwaho k'ameza yo gutangamo ibikoresho by'amashanyarazi koroshya kuruhuka nyuma yo kubagwa kandi kagabanye ububabare nyuma yo kubagwa.
3.304 Icyuma kidasesagura
Igipfukisho cyose cy'ameza yo gukoresha mu ndwara z'abagore gikozwe mu cyuma cya 304 gifite ubwiza buhanitse. Giramba, cyoroshye gusukura no kwica udukoko.
4. Ishingiro rifite ishusho ya U
Ishingiro rifite ishusho ya U ry’ameza y’ababyaza abagore ntiryongera gusa aho igice cy’ibanze n’ubutaka bihurira kandi bigatuma gikomera, ahubwo rinatanga umwanya uhagije wo gukora ku maguru y’abaganga kugira ngo bagabanye umunaniro.
5. Ibikoresho Bikoreshwa mu Buryo Butandukanye
Uretse uburyo busanzwe bwo kuruhuka ku rutugu, imishumi y'ibitugu, imikondo, imitende y'amaguru, pedali z'amaguru, ikiyiko cy'imyanda, n'amatara yo gusuzuma abagore ni amahitamo.
Pibipimo:
| IcyitegererezoIkintu | Ameza yo gutanga amashanyarazi ya FD-G-2 |
| Uburebure n'Ubugari | 1880mm*600mm |
| Ubutumburuke (Kuzamuka no Kumanuka) | 940mm/ 680mm |
| Isahani y'inyuma (Hejuru no Hasi) | 45 °10° |
| Isahani y'Intebe (Hejuru no Hasi) | 20° 9° |
| Isahani y'amaguru yo hanze | 90° |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 220V/110V |
| Inshuro | 50Hz / 60Hz |
| Bateri | Yego |
| Ikoranabuhanga ry'amashanyarazi | 1.0 KW |
| Matelas | Matelas idafite umushono |
| Ibikoresho by'ingenzi | 304 Icyuma Kidafunze |
| Ubushobozi ntarengwa bwo gutwara imizigo | 200kg |
| Garanti | Umwaka 1 |
SgahundaIbikoresho
| Oya. | Izina | Ingano |
| 1 | Inkunga yo kuboko | Ibiri 1 |
| 2 | Umukoki | Ibiri 1 |
| 3 | Isahani y'amaguru | Igice 1 |
| 4 | Matelas | Iseti 1 |
| 5 | Ikiyiko cy'imyanda | Igice 1 |
| 6 | Gushyiraho Ikirango | Ifaranga rimwe |
| 7 | Inkoni yo mu ivi | Ifaranga rimwe |
| 8 | Pedali | Ifaranga rimwe |
| 9 | Interineti y'intoki | Igice 1 |
| 10 | Guhindura ibirenge | Igice 1 |