LEDD500700C+M yerekeza ku rumuri rw'icyumba cyo gukoreramo rwa LED rufite dome ebyiri.
Sisitemu ya kamera yubatswemo hamwe n'icyuma gipima amashusho cyo hanze gishobora gukoreshwa mu mahugurwa. Bifasha mu gukurikirana no gufata amajwi.
■ kubagwa mu nda/ muri rusange
■ ubuvuzi bw'abagore
■ kubagwa umutima/imitsi/igituza
■ kubaga ubwonko
■ abaganga b'amagufwa
■ ihungabana ry'ubuzima / ubutabazi bwihutirwa CYANGWA
■ Urology / TURP
■ ubuvuzi bw'amaso
■ endoscopiyo Angiografiya
1. Sisitemu ya Kamera
Kamera yubatswemo, nta mpamvu yo kuyimanika n'andi maboko.
2. Uru rumuri rwo mu cyumba cyo kubaga rufata kandi rugatanga amashusho mu muvuduko wihuta kandi ufite ireme ryo hejuru. Kubera ko rufite ubushobozi bwo gupima amashusho bwa 10X, amashusho ashobora kurebwa muri buri gice.
3. Iri tara ryo mu cyumba cyo kubaga rishobora kandi kwandika ubuvuzi bwo kubaga. Rishobora gukoreshwa mu mahugurwa no mu bumenyi.
Sisitemu yo kugenzura
1. Mu gutangaza igikorwa, urumuri rwa LEDD500700C+M mu cyumba cyo kubaga rushobora kwemerera abakozi ba muganga gukurikirana iterambere ryawe badasenya aho wanduye.
2. Itara ryo mu cyumba cyo kubaga rifite kamera na monitor byubatswemo ritanga indi sura y'umutwe w'umuganga kugira ngo itsinda ryawe ry'ababaga rishobore gusangira ibikorwa byo kubaga ku isi yose.
Igipimos:
| Kamera | |
| Umusozo | Megapike 210 1920 (H)X 1080 (V) |
| Uburyo bw'itumanaho | RS232 |
| Porogaramu z'itumanaho | HITACHI / SONY VISCA |
| Umuhuza | LVCMOS-36pFPC (YCbCr 4:2:2)ihuza na 110/LVDS 30P |
| Ubwoko bw'imashini ipima | CMOS ya 1/2.9" / CMOS ya 1/3" |
| Uburyo bwo gushakisha | Gusuzuma mu buryo burambuye |
| Sisitemu y'amanywa n'ijoro | Ibara/umukara n'umweru/byikora |
| Umucyo muto | ibara: 0.1Lux umukara n'umweru: 0.01Lux |
| Uburyo bwo guhuza | guhuza hagati |
| Videwo yasohotse | ikimenyetso cy'ikoranabuhanga |
| SNR | ≥50dB (AGC ZIMEZE) |
| Indorerwamo y'amaso | |
| IRCUT | IRCUT ihinduranya icyuma gikoresha akayunguruzo kabiri (double filter) |
| Indorerwamo z'amaso | 10X f=5mm~50mm |
| inguni y'umurima | Ubuso: 51.8°(W~5.86°(T~ V:39.1°(W~4.4°(T~ |
| Imikorere | |
| uburyo bwo kwigaragaza | A/M |
| uburinganire bw'umweru | Ikoresha uburyo bwikora |
| Uburyo bwo Kwibandaho | A/M |
| kugenzura inyungu | A/M |
| Ingaruka z'Ishusho | Ikoresha/ibara/umukara n'umweru/ibitari byiza |
| imikorere yo kwerekana indorerwamo | Inkunga (indorerwamo itambitse + indorerwamo ihagaze) |
| guhindagurika kw'amashusho | Inkunga |
| Ihindagurika ryagutse | D-WDR |
| DNR | 2D-DNR |
| icyuma gifunga icyuma gikoresha ikoranabuhanga | 1/30 ~ 1/10,000s |
| igipimo cyo gutandukanya ibintu | Ishobora guhindurwa |
| gukungahara | Ishobora guhindurwa |
| Imikorere yo kurwanya igihu | Inkunga |
| Igice cy'inyongera | Inkunga |
| Ibisobanuro rusange | |
| Ingano | 38.6(Ub)* 41(Ub)* 64.6(L)mm |
| Ubushyuhe/ubushuhe ku kazi | ﹣10℃~50℃,10%RH~60%RH |
| Ubushyuhe/ubushuhe mu bubiko | ﹣20℃~60℃,10%RH~80%RH |
| amashanyarazi | DC 12V±10% |
| ikoreshwa ry'ingufu | 3.5W MAX |
| Uburemere rusange | 110g |
Igenzura
| Igipimo cy'ingenzi | |
| Ingano ya ecran | 21.5' |
| Uburyo bw'amatara ya nyuma | LED |
| Agace ko kwerekana | 475.2mm(W)×267.3mm(H) |
| Igipimo cy'Isura | 16:9 |
| Ubushobozi ntarengwa | 1920×1080 |
| Ibara ryo kwerekana | 16.7M |
| Pixel Pitch | 0.2475(H)×0.2475(V) |
| Umucyo | 300cd/㎡ |
| Itandukaniro ry'ishusho | 1500:1 |
| Inguni yo Kureba | 850/850/750/650 |
| Igihe cyo Gusubiza | 8MS |
| Inshuro zo mu murima | 50Hz,60Hz,70Hz |
| Injira n'ibisohoka | |
| SDI MURI | 1 |
| SDI IHEREREYE | 1 |
| AV IN | 22 (2 × BNC) |
| AV OUT | 1 |
| S-VEDIO | 1 |
| Injira rya VGA | 1 |
| Injira rya HDMI | 1 |
| Injira rya YPbPr/YCbCr | 3 (3 × BNC) |
| RS232 Injira (Ntabwo ari ngombwa) | 1 |
| Injira ry'amajwi | 1 |
| Ibisohoka mu majwi | 1 |
| Sisitemu y'amabara | PAL / NTSC / SECAM |
| OSD | |
| Ururimi | Igishinwa/Icyongereza/Igifaransa/Ikidage/Igitaliyani/Icyesipanyoli/ |
| Ingufu z'amashanyarazi | |
| Ingufu | DC 12V,50/60Hz |
| Pmax | 35W-55W |
| Imbaraga zo Guhagarara | 5W |