Imbonerahamwe y'imikorere y'amashanyarazi ya TDG-1 ifite amatsinda atanu y'ingenzi: amashanyarazi ashobora kuzamuka hejuru y'ubuso bw'igitanda, imbere n'inyuma, ibumoso n'iburyo, inyuma y'ikibaho, na feri.
Isura nziza, umubiri, inkingi yo hasi, inkingi yo guterura, n'inkingi zo ku ruhande by'iyi mikorere y'amashanyarazi byose bikozwe mu cyuma gikozwe mu cyuma kitagira umugese cyiza, gifite irangi ryiza, kidahura n'ingufu kandi gifite imbaraga nyinshi za mekanike.
Hindura neza imyanya itandukanye y'ameza akoreshwamo amashanyarazi, hamwe n'uburyo bwo kuyagenzura buri kabuto kamwe. Ikoresha uburyo bwa LINAK electromagnetic actuator, butuje, bunoze kandi buhendutse bwo kuyasana. Imiterere y'amapine manini, ituje kandi irwanya imitingito.
Iyi ameza y'amashanyarazi ikwiriye kubagwa mu buryo butandukanye, nko kubaga inda, kubyara, kuvura indwara z'abagore, kuvura indwara z'uruhu zo mu myanya y'imbere, kuvura urology, kuvura indwara z'inkari n'iz'amagufwa, n'ibindi.
1.Aururimi rw'ingufuAimpindukawikiGas Sibirungo
Impande z'inyuma n'iz'amaguru bya TDG-1 amashanyarazi bifite imiterere y'icyuma gishyigikira gazi, ituma uburyo butandukanye bworoshye, butuje kandi butagira umuvuduko, mu gihe birinda neza imiterere y'ingingo kandi bikarinda umurwayi kugwa.
2.Umuyoboro w'amashanyarazi wa LINAK
Gukoresha icyuma gikoresha amashanyarazi bikuraho ikibazo cy’uko abakozi b’abaganga ari bo bagenzura imiterere y’ameza yo gukora. Gusa bisaba gufata icyuma gikoresha ikoranabuhanga rya kure, byoroshye kandi bigabanya akazi. Ugereranyije no kubungabunga ameza yo gukora nyuma yo kugurisha, ameza yo gukora amashanyarazi nayo igabanya cyane ikiguzi cyo kubungabunga nyuma yo kugurisha. Mu gihe cyo kuyitunganya, icyuma gikoresha amashanyarazi gishobora gushyirwa neza kurushaho, kandi inzira yo kuyitunganya iba isobanutse cyane.
3. Ubwoko bwa Y
Igitanda gishingiye ku gitanda gikoresha igishushanyo mbonera gifite ishusho ya Y, kitajyanye n'imiterere yacyo gusa, gikomeza ubudahangarwa bw'ameza akoreshwa n'amashanyarazi, ahubwo gitanga umwanya munini w'amaguru ku bakozi b'ubuvuzi, bigatuma abakozi b'abaganga begera umurwayi cyane.
4. Ibikoresho Bikoreshwa mu Buryo Butandukanye
Ifite imishumi y'amaboko, imishumi y'ukuboko, imishumi y'amaguru, n'imishumi y'umubiri kugira ngo abarwayi bari munsi y'ikinyabutabire rusange batagwa mu gihe cyo kubagwa. Imishumi y'amaguru, imishumi y'amaboko, imishumi y'umubiri n'imishumi y'amaguru byose bifite imishumi y'amaboko kugira ngo bibe byiza mu gihe cyo kubagwa no gutembera neza kw'amazi mu mubiri mu gihe cyo kubagwa.
5. Ligishushanyo mbonera cya Arger Caster
Ishingiro ry'ameza y'amashanyarazi akoreshwa mu ikoranabuhanga ryakozwe mu buryo bunini (diameter)≥100mm), byoroshye kugenda. Imashini zizamuka iyo zifata feri, igitanda kiba gifatanye neza naubutaka, kandi umutekano ni mwiza.
6. Bateri yubatswemo
Mu gihe umuriro w'amashanyarazi wabuze, bateri yubatswemo ishobora gushyigikira ibikorwa 50.
Paramateri
| IcyitegererezoIkintu | Imbonerahamwe y'Imikorere y'Amashanyarazi ya TDG-1 |
| Uburebure n'Ubugari | 2050mm*500mm |
| Ubutumburuke (Kuzamuka no Kumanuka) | 890mm/ 690mm |
| Isahani yo mu mutwe (Hejuru no Hasi) | 60°/ 60° |
| Isahani y'inyuma (Hejuru no Hasi) | 90°/ 17° |
| Isahani yo Kuguru (Hejuru / Hasi / Hanze) | 30°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 25°/ 11° |
| Kunyeganyega ku ruhande (Ibumoso n'Iburyo) | 20°/ 20° |
| Ikiraro cy'impyiko cyo hejuru | ≥110mm |
| Guhindura/ Guhindura | Igikorwa cyo guhuza |
| Akanama k'igenzura | Ubusa |
| Sisitemu ya moteri y'amashanyarazi | Linak |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 220V/110V |
| Inshuro | 50Hz / 60Hz |
| Ikoranabuhanga ry'amashanyarazi | 1.0 KW |
| Bateri | Yego |
| Matelas | Matelas yo kwibuka |
| Ibikoresho by'ingenzi | 304 Icyuma Kidafunze |
| Ubushobozi ntarengwa bwo gutwara imizigo | Ibiro 200 |
| Garanti | Umwaka 1 |
SIbikoresho bya tandard
| Oya. | Izina | Ingano |
| 1 | Isuzuma rya Anesthesia | Igice 1 |
| 2 | Inkunga y'umubiri | Ibiri 1 |
| 3 | Inkunga yo kuboko | Ibiri 1 |
| 4 | Inkunga y'amaguru | Ibiri 1 |
| 5 | Agakoresho ko gufata ikiraro cy'impyiko | Igice 1 |
| 6 | Matelas | Seti 1 |
| 7 | Interineti y'intoki | Igice 1 |
| 8 | Umuyoboro w'amashanyarazi | Igice 1 |