Ameza y'amashanyarazi ya TDY-1 ikoresha sisitemu y'amashanyarazi ya moteri y'icyuma kugira ngo ishobore kurangiza uburyo butandukanye bwo gutunganya imiterere yayo mu gihe cy'igikorwa, harimo guterura ameza, kurenga imbere no inyuma, kurenga ibumoso n'iburyo, kuzinga no guhindura isahani y'inyuma.
Iyi meza y'amashanyarazi ifite imikorere myinshi ikwiriye kubagwa mu buryo butandukanye, nko kubaga inda, kubyara, kuvura indwara z'abagore, kuvura indwara z'uruhu, kuvura urology, kuvura indwara z'imitsi n'amagufwa, n'ibindi.
1. Iboneka muri X-ray Scanning
Igikoresho cyo hejuru cya PFCC gishobora gukoreshwa mu gupima X-ray mu gihe cy'ibikorwa. Ameza y'amashanyarazi ya TDY-1 ishobora guhindurwamo uburebure burenze mm 300, igatanga ahantu heza ho kureba C-arm mu gihe cyo kubaga, kandi igakoreshwa hamwe n'udusanduku twa firime ya X-ray.
2. Sisitemu yo kugenzura inshuro ebyiri idakenewe
Akamashini gapima intoki n'ibikoresho byo kugenzura ibyuma bitanga uburinzi bubiri ku kubagwa.
3. Bateri ishobora kongera gusharijwa yubatswemo
Ameza y'amashanyarazi ya TDY-1 ifite bateri ishobora kongera gukoreshwa cyane, ishobora guhaza ibyifuzo by'ibikorwa 50. Muri icyo gihe, ifite amashanyarazi ya AC kugira ngo itange ingufu z'amashanyarazi kugira ngo igire umutekano mwinshi.
4. Ikiraro cyubatswemo impyiko
Ikiraro cyo mu ruhu cyubatswemo, cyorohereza abaganga kubaga impyiko n'ibindi
Ibipimo
| Ikintu cy'icyitegererezo | Ameza y'amashanyarazi ya TDY-1 |
| Uburebure n'Ubugari | 2070mm*550mm |
| Ubutumburuke (Kuzamuka no Kumanuka) | 1000mm/ 700mm |
| Isahani yo mu mutwe (Hejuru no Hasi) | 45°/ 90° |
| Isahani y'inyuma (Hejuru no Hasi) | 75°/ 20° |
| Isahani yo Kuguru (Hejuru / Hasi / Hanze) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 25°/ 25° |
| Kunyeganyega ku ruhande (Ibumoso n'Iburyo) | 15°/ 15° |
| Ikiraro cy'impyiko cyo hejuru | ≥110mm |
| Kunyerera mu buryo butambitse | mm 300 |
| Guhindura/ Guhindura | Igikorwa cyo guhuza |
| Ikibaho cya X-ray | Ubusa |
| Akanama k'igenzura | Igisanzwe |
| Sisitemu ya moteri y'amashanyarazi | Jiecang |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 220V/110V |
| Inshuro | 50Hz / 60Hz |
| Ikoranabuhanga ry'amashanyarazi | 1.0 KW |
| Bateri | Yego |
| Matelas | Matelas yo kwibuka |
| Ibikoresho by'ingenzi | 304 Icyuma Kidafunze |
| Ubushobozi ntarengwa bwo gutwara imizigo | Ibiro 200 |
| Garanti | Umwaka 1 |
Ibikoresho Bisanzwe
| Oya. | Izina | Ingano |
| 1 | Isuzuma rya Anesthesia | Igice 1 |
| 2 | Inkunga y'umubiri | Ibiri 1 |
| 3 | Inkunga yo kuboko | Ibiri 1 |
| 4 | Inkunga y'Amatugu | Ibiri 1 |
| 5 | Inkunga y'amaguru | Ibiri 1 |
| 6 | Inkunga y'ibirenge | Ibiri 1 |
| 6 | Agakoresho ko gufata ikiraro cy'impyiko | Igice 1 |
| 7 | Matelas | Seti 1 |
| 8 | Gushyiraho Ikirango | Ibice 8 |
| 9 | Agapfundikizo karekare ko gusana | Ibiri 1 |
| 10 | Interineti y'intoki | Igice 1 |
| 11 | Umuyoboro w'amashanyarazi | Igice 1 |