Igipfukisho cyose gikozwe mu byuma 304 bita stainless steel, byoroshye gusukura no kwica udukoko.
Ibikoresho byo kohereza urumuri rwinshi birakwiriye gukoreshwa muri X-ray.
Imiterere ya matelas yagutse yemerera abarwayi kuryama ku meza yo kubaga neza.
Imbonerahamwe y'imikorere ya TDY-G-1 electro-hydraulic ikoresha sisitemu yo kugenzura hydraulic igezweho, valves electromagnetic yizewe hamwe na pompe za peteroli zituruka muri Tayiwani, ituma habaho imikorere ituje kandi ihamye.
1.Ult-lowPurwego
2. Igipande cy'umutwe gifite ingingo ebyiri
3.Bubwinshi-mu mpyikoBumusozi
4. Bateri ishobora kongera gusharijwa yubatswemo
5. Feri za Mekaniki
| Ikintu cy'icyitegererezo | TDY-G-1 Ameza y'amashanyarazi-Hydraulic cyangwa Ameza |
| Uburebure n'Ubugari | 2080mm * 550mm |
| Ubutumburuke (Kuzamuka no Kumanuka) | 820mm / 520mm |
| Isahani yo mu mutwe (Hejuru no Hasi) | 45°/ 90° |
| Isahani y'inyuma (Hejuru no Hasi) | 80°/ 20° |
| Isahani yo Kuguru (Hejuru / Hasi / Hanze) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 20°/ 20° |
| Kunyeganyega ku ruhande (Ibumoso n'Iburyo) | 15°/ 15° |
| Ikiraro cy'impyiko cyo hejuru | 110mm |
| Sisitemu ya moteri y'amashanyarazi | Chaoger wo muri Tayiwani |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 220V/110V |
| Inshuro | 50Hz / 60Hz |
| Ikoranabuhanga ry'amashanyarazi | 1.0 KW |
| Bateri | Yego |
| Matelas | Matelas yo kwibuka |
| Ibikoresho by'ingenzi | 304 Icyuma Kidafunze |
| Ubushobozi ntarengwa bwo gutwara imizigo | Ibiro 200 |
| Garanti | Umwaka 1 |
SIbikoresho bya tandard
| Oya. | Izina | Ingano |
| 1 | Isuzuma rya Anesthesia | Igice 1 |
| 2 | Inkunga y'umubiri | Ibiri 1 |
| 3 | Inkunga yo kuboko | Ibiri 1 |
| 4 | Inkunga y'Amatugu | Ibiri 1 |
| 5 | Inkunga y'amaguru | Ibiri 1 |
| 6 | Inkunga y'ibirenge | Ibiri 1 |
| 7 | Agakoresho ko gufata ikiraro cy'impyiko | Igice 1 |
| 8 | Agapfundikizo karekare ko gusana | Ibiri 1 |
| 9 | Gushyiraho Ikirango | Ibice 8 |
| 10 | Interineti y'intoki | Igice 1 |
| 11 | Umuyoboro w'amashanyarazi | Igice 1 |
| 12 | Pedali | Ifaranga rimwe |