Imbonerahamwe y'imikorere ya hydraulic ya TDY-Y-1 ikoresha imiterere y'amashanyarazi yoherezwa mu mahanga, ibi bikaba bisimbura ikoranabuhanga risanzwe ryo kohereza amashanyarazi rikoresha inkoni.
Guhindura aho umuntu aherereye birasobanutse neza, umuvuduko w'imyitozo uba umwe kandi uhamye, kandi imikorere ni yizewe kandi iramba.
Ishingiro rifite ishusho ya Y rituma amaguru ahora ahagaze neza kandi agafata umwanya uhagije.
Imikorere yo guhindura no kureba neza, bifite C-arm, bishobora gukora isuzuma rya X-ray ry'umubiri wose.
Sisitemu yo kugenzura ibiri, uretse iy'igenzura rifata mu ntoki, ifite sisitemu yo kugenzura byihutirwa y'inkingi. Uburyo bwo gusubiza inyuma bw'urufunguzo rumwe butuma akazi k'umuganga gakorwa neza.
Iyi tableau yo kubaga ikoresheje amashanyarazi ikwiriye kubagwa mu buryo butandukanye, nko kubaga inda, kubyara, kuvura indwara z'abagore, kuvura indwara z'uruhu, kuvura imitsi y'amaraso, kuvura imitsi n'amagufwa, n'ibindi.
1.Sisitemu yo kugenzura inshuro ebyiri
Imbonerahamwe y'imikorere ya TDY-Y-1 Electric-Hydraulic ifite uburyo bubiri bwo kugenzura, bumwe ni umugenzuzi w'insinga, bufite imikorere yo gusubiza ku rwego rw'ingenzi rw'urufunguzo rumwe. Urundi ni sisitemu yo kugenzura ibikorwa byihutirwa by'inkingi. Amaseti abiri y'imikorere yigenga afite imikorere imwe yemeza ko sisitemu yo kugenzura ibikorwa byihutirwa ishobora gukomeza gukora neza iyo umugenzuzi w'insinga yananiwe, bigatuma imbonerahamwe y'imikorere ikoreshwa neza.
2. Iraboneka kuri X-ray Scan
Igice cyo hejuru cy'ameza ya OR ikoresha amashanyarazi gishobora kunyuramo imirasire ya X, kandi hubatswe icyuma giyobora munsi y'ameza kugira ngo gitware udusanduku twa filime ya X-ray.
3. Ijyanye na C-arm
Uburyo bwo gukubita no gukubita bukoresha amashanyarazi bungana na mm 340, butanga umwanya mwiza kandi woroshye wo gushyira ukuboko kwa C, kandi bushobora gukora X-ray y'umubiri wose nta kwimura umurwayi.
4. Bateri zishobora kongera gusharijwa
Ameza yo kubaga ya TDY-Y-1 Electric-Hydraulic ifite bateri zishobora kongera gukoreshwa, zishobora guhaza ibyifuzo by'ibikorwa ≥50, bigatuma ikora nta ngufu ziturutse hanze. Bateri ishobora kongera gukoreshwa nta ngaruka ikeneye kandi ishobora gukoreshwa igihe kirekire. Muri icyo gihe, ingufu za AC zishobora gukoreshwa mu gutanga ingufu z'amashanyarazi kugira ngo habeho umutekano mwinshi.
5.Oakabuto ka neRisetiFgusimbuza
Uburyo bushya bwo gusubiza ibintu mu buryo bufite akabuto kamwe bworoshya ibikorwa bigoranye
Ibipimo
| Ikintu cy'icyitegererezo | Ameza yo Gukoresha Amashanyarazi ya TDY-Y-1 |
| Uburebure n'Ubugari | 1960mm * 500mm |
| Ubutumburuke (Kuzamuka no Kumanuka) | 1090mm / 690mm |
| Isahani y'umutwe (Hejuru / Hasi / Yoroshye) | 60°/ 85°/0° |
| Isahani y'inyuma (Hejuru no Hasi) | 85°/ 40° |
| Isahani yo Kuguru (Hejuru / Hasi / Hanze) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 28°/ 28° |
| Kunyeganyega ku ruhande (Ibumoso n'Iburyo) | 18°/ 18° |
| Ikiraro cy'impyiko cyo hejuru | 100mm |
| Kunyerera mu buryo butambitse | mm 340 |
| Umwanya ntarengwa | Akabuto kamwe, gasanzwe |
| Guhindura/ Guhindura | Igikorwa cyo guhuza |
| Ikibaho cya X-ray | Ubusa |
| Akanama k'igenzura | amahitamo |
| Akabuto ko guhagarara byihutirwa | Ubusa |
| Sisitemu ya moteri y'amashanyarazi | Chaoger wo muri Tayiwani |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 220V/110V |
| Inshuro | 50Hz / 60Hz |
| Ikoranabuhanga ry'amashanyarazi | 1.0 KW |
| Bateri | Yego |
| Matelas | Matelas yo kwibuka |
| Ibikoresho by'ingenzi | 304 Icyuma Kidafunze |
| Ubushobozi ntarengwa bwo gutwara imizigo | 250 KG/ 300KG |
| Garanti | Umwaka 1 |
SIbikoresho bya tandard
| Oya. | Izina | Ingano |
| 1 | Isuzuma rya Anesthesia | Igice 1 |
| 2 | Inkunga y'umubiri | Ibiri 1 |
| 3 | Inkunga yo kuboko | Ibiri 1 |
| 4 | Inkunga y'Amatugu | Ibiri 1 |
| 5 | Inkunga y'amaguru | Ibiri 1 |
| 6 | Isahani y'ibirenge | Ibiri 1 |
| 7 | Agakoresho ko gufata ikiraro cy'impyiko | Igice 1 |
| 8 | Matelas | Seti 1 |
| 9 | Gushyiraho Ikirango | Ibice 8 |
| 10 | Igenzura rya kure | Igice 1 |
| 11 | Umuyoboro w'amashanyarazi | Igice 1 |
| 12 | Amavuta ya Hydraulic | Igikombe 1 cy'amavuta |