Iyi mbonerahamwe y'imikorere y'amashanyarazi igabanyijemo ibice 5: igice cy'umutwe, igice cy'umugongo, igice cy'amatako, ibice bibiri by'amaguru bitandukanye.
Ibikoresho byo kohereza urumuri rwinshi hamwe n'ubuso burambuye bwa mm 340 bituma nta kintu na kimwe gihinduka mu gihe cyo gupima X-ray.
Iyi meza y'amashanyarazi ifite uburyo bwo kugenzura bubiri kugira ngo ikore neza nta kibazo.
Ishobora gushyirwaho icyuma gifata umutwe gifite imikorere myinshi ndetse n'icyuma gifata amagufwa.
Uburyo bwo gusubizaho buto imwe, bushobora gusubiza aho yari iri mbere. Uburyo bwo guhindukira buto imwe no guhindukira inyuma, uburyo bwo guhindukira bukoresha amashanyarazi, buzigama igihe kinini.
Ikwiriye kubagwa mu buryo butandukanye, nko kubaga inda, kubyara, kuvura indwara z'abagore, kuvura indwara z'uruhu, kuvura urology, kuvura indwara z'imitsi n'amagufwa, n'ibindi.
1.Ubuso bw'ameza maremare kandi manini
Uburebure bw'ubuso bw'ameza akoreshwa n'amashanyarazi bushobora kugera kuri mm 2180, naho ubugari bushobora kugera kuri mm 550, ibi bikaba bikwiranye n'ibyo amatsinda amwe yihariye akeneye kandi bishobora no gutuma umurwayi yumva yorohewe.
2. Sisitemu yo kugenzura inshuro ebyiri
Ameza y'imikorere y'amashanyarazi ifite sisitemu y'ibanze y'ubuyobozi/iy'inyongera kugira ngo ikore neza nta kibazo
3. Guhindura no Guhindura & Guhindura & Gusubizaho buto imwe
Uburyo bwo gusubizaho buto imwe, bushobora gusubiza aho umuntu yari asanzwe ahagaze, aho umuntu yari ahagaze hagasigara urufunguzo rumwe no aho yari ahagaze inyuma
4. Isahani y'amaguru ikoresha amashanyarazi idasanzwe
Imiterere ya modular y'ikirenge ishobora guhindura ikirenge mu buryo bw'amashanyarazi, ibi bikaba bigabanya cyane igihe cyo guhindura aho giherereye.
5. Bateri ishobora kongera gusharijwa yubatswemo
Ameza yo gukoresha amashanyarazi ya TDY-Y-2 ifite bateri ishobora kongera gusharijwa, ishobora guhaza ibyifuzo by'ibikorwa 50. Muri icyo gihe, ifite amashanyarazi ya AC kugira ngo itange ingufu z'amashanyarazi kugira ngo igire umutekano mwinshi.
Paramateri
| IcyitegererezoIkintu | Imbonerahamwe y'imikorere ya TDY-Y-2 Electro-Hydraulic |
| Uburebure n'Ubugari | 2170mm*550mm |
| Ubutumburuke (Kuzamuka no Kumanuka) | 1100mm/ 690mm |
| Isahani yo ku mutwe (Hejuru/Hasi/Irahindagurika) | 45°/ 90°/ 40° |
| Isahani y'inyuma (Hejuru no Hasi) | 85°/ 40° |
| Isahani yo Kuguru (Hejuru / Hasi / Hanze) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 30°/ 30° |
| Kunyeganyega ku ruhande (Ibumoso n'Iburyo) | 20°/ 20° |
| Ikiraro cy'impyiko cyo hejuru | 100mm |
| Kunyerera mu buryo butambitse | mm 350 |
| Umwanya ntarengwa | Akabuto kamwe, gasanzwe |
| Guhindura/ Guhindura | Igikorwa cyo guhuza |
| Ikibaho cya X-ray | Ubusa |
| Akanama k'igenzura | Igisanzwe |
| Akabuto ko guhagarara byihutirwa | Igisanzwe |
| Sisitemu ya moteri y'amashanyarazi | Chaoger wo muri Tayiwani |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 220V/110V |
| Inshuro | 50Hz / 60Hz |
| Ikoranabuhanga ry'amashanyarazi | 1.0 KW |
| Bateri | Yego |
| Matelas | Matelas yo kwibuka |
| Ibikoresho by'ingenzi | 304 Icyuma Kidafunze |
| Ubushobozi ntarengwa bwo gutwara imizigo | 300 KG/ 350KG |
| Garanti | Umwaka 1 |
Aibikoresho
| Oya. | Izina | Ingano |
| 1 | Isuzuma rya Anesthesia | Igice 1 |
| 2 | Inkunga y'umubiri | Ibiri 1 |
| 3 | Inkunga yo kuboko | Ibiri 1 |
| 4 | Inkunga y'Amatugu | Ibiri 1 |
| 5 | Inkunga y'amaguru | Ibiri 1 |
| 6 | Agakoresho ko gufata ikiraro cy'impyiko | Igice 1 |
| 7 | Matelas | Seti 1 |
| 8 | Gushyiraho Ikirango | Ibice 8 |
| 9 | Agapfundikizo karekare ko gusana | Ibiri 1 |
| 10 | Igenzura rya kure | Igice 1 |
| 11 | Umuyoboro w'amashanyarazi | Igice 1 |
| 12 | Amavuta ya Hydraulic | Igikombe 1 cy'amavuta |