Ameza yo gukora ya TF Hydraulic Gynecology, umubiri, inkingi n'ishingiro byose bikozwe mu cyuma kitagira umugese, bifite imbaraga nyinshi za mekanike, birwanya ingese, kandi bifasha mu gusukura no kwica udukoko.
Iyi mbonerahamwe y’imikorere y’abagore ijyanye n’amazi ijyanye n’igihe cyo kuruhuka ku rutugu, umushumi w’urutugu, umukingo, aho kuruhuka ku maguru n’amapedali, akabati k’ubutaka gafite umuyoboro w’amazi, hamwe n’urumuri rw’isuku rw’abagore rudakenewe.
Uburebure bw'ameza yo gukora akazi ka hydraulic bushobora guhindurwa hakoreshejwe pedali, naho uburebure bw'igitanda bugahindurwa hakoreshejwe kunyeganyeza umugozi.
Iyo feri ikandagiweho, igice cyo hasi cy'igitanda kiramanuka, ibyo byongera ubuso bwo gufatana n'ubutaka kandi bigatuma igitanda gikomera.
Ikoreshwa cyane mu buvuzi bw'abagore, ku babyeyi batwite, kuvura urology, no kubaga inda z'inda.
1. Ibikoresho by'icyuma kitagira umwanda
Igice cy'ingenzi, inkingi zo ku ruhande, inkingi yo guterura n'ishingiro ry'ameza yo gukoresha mu bijyanye n'abagore bikozwe mu cyuma cya 304 gifite ubwiza buhanitse, gifite imbaraga nyinshi za mekanike, kirwanya ingese kandi gisukurwa byoroshye.
2. Ubuso bunini bw'ameza
Ubugari bw'ubuso bw'ameza yo gukoresha hydraulic gynecology bushobora kugera kuri mm 600, ibyo bikaba ari byiza cyane ku bantu bafite ubwoko runaka bw'umubiri kandi bigatuma umuntu amererwa neza.
3. Ibikoresho Bikoreshwa mu Buryo Butandukanye
Uretse uburyo busanzwe bwo kuruhuka ku rutugu, imishumi y'ibitugu, imikondo, imitende y'amaguru, pedali z'amaguru, ikiyiko cy'imyanda, n'amatara yo gusuzuma abagore ni amahitamo.
4. Ikirenge Gikomeye Gidasanzwe
Ikirenge cyihariye cyo gukoresha ameza yo gukoresha cyongera aho ubutaka buhurira kandi kigatuma ubuvuzi bw'abagore buhora buhagaze neza.
Ibipimo
| Ikintu cy'icyitegererezo | Imbonerahamwe y'imikorere ya TF Hydraulic Gynecology |
| Uburebure n'Ubugari | 1800mm * 600mm |
| Ubutumburuke (Kuzamuka no Kumanuka) | 900mm / 680mm |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 8°/ 20° |
| Isahani y'inyuma (Hejuru no Hasi) | 70°/ 11° |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 220V/110V |
| Inshuro | 50Hz / 60Hz |
| Matelas | Matelas idafite umushono |
| Ibikoresho by'ingenzi | 304 Icyuma Kidafunze |
| Ubushobozi ntarengwa bwo gutwara imizigo | 173 KG |
| Garanti | Umwaka 1 |
SgahundaIbikoresho
| Oya. | Izina | Ingano |
| 1 | Inkunga yo kuboko | Ibiri 1 |
| 2 | Umukoki | Ibiri 1 |
| 3 | Isahani y'amaguru | Igice 1 |
| 4 | Matelas | Iseti 1 |
| 5 | Ikiyiko cy'imyanda | Igice 1 |
| 6 | Gushyiraho Ikirango | Ifaranga rimwe |
| 7 | Inkoni yo mu ivi | Ifaranga rimwe |
| 8 | Pedali | Ifaranga rimwe |