Ameza yo gukoresha ya TS-1 ikozwe mu cyuma kitagira umugese, ifite imbaraga nyinshi mu ikoranabuhanga, irwanya ingese kandi yoroshye kuyisukura.
Hindura uburebure bw'ubuso bw'igitanda ukoresheje hydraulic drive, kandi uhindure inguni y'ikibaho cy'inyuma cy'amaguru ukoresheje ibindi bikoresho by'inyongera.
Ishingiro ry’ameza y’imikorere y’amazi rifite ishusho ya T rirahamye kandi rishobora no guha abaganga bakora igihe kirekire umwanya uhagije w’amaguru.
Hari amahitamo abiri y'ikirenge cy'ingenzi n'ikirenge cy'ikirenge gitandukanye, kibereye abantu bafite ibyo bakeneye bitandukanye.
1.Ishingiro rya T
Ishingiro ry’ameza yo gukoresha intoki rifite ishusho ya T, ntabwo rituma umuntu ahora ahagaze neza kandi akagira uburyo bworoshye bwo kugenda, ahubwo rinaha abaganga umwanya uhagije wo kugabanya umunaniro mu gihe cy’akazi k’igihe kirekire.
2.Ikiraro cyubatswemo impyiko
Ikiraro cyo mu ruhu cyubatswemo gishobora kuzamukaho 110mm, ibyo bikaba byoroshye ku baganga kubaga impyiko.
3. Ibikoresho bitandukanye
Ibikoresho bisanzwe birimo inkunga y'urutugu, inkunga y'urutugu, inkunga y'umubiri, gupima ikinya, n'inkunga y'amaguru kugira ngo byorohereze ibikorwa bitandukanye.
4. Sisitemu yo kuzamura amazi
Ikoreshwa n'amazi, kandi uburebure bw'ubuso bw'ameza akoreshwa n'imashini buhindurwa n'icyuma gifunga ibirenge. Igenda neza kandi ituje. Ishobora gukora neza nubwo umuriro waba ufunze. Ku bice bifite amashanyarazi adakomeye, ameza akoreshwa n'imashini ashobora gutoranywa.
5.Isahani y'amaguru cyangwa Isahani y'amaguru agabanyijemo kabiri
Hari ubwoko bworoshye bw'ikirenge rusange, igiciro ni cyiza. Hariho kandi ikirenge gitandukanye, gishobora guhindurwa hejuru no hasi, kandi gishobora kwagurirwa hanze kugira ngo byorohere kubagwa ingingo zitandukanye zo hasi.
Paramateri
| Ikintu cy'icyitegererezo | Imbonerahamwe y'imikorere ya TS-1 |
| Uburebure n'Ubugari | 1980mm*500mm |
| Ubutumburuke (Kuzamuka no Kumanuka) | 950mm/ 750mm |
| Isahani yo mu mutwe (Hejuru no Hasi) | 45°/ 90° |
| Isahani y'inyuma (Hejuru no Hasi) | 75°/ 30° |
| Isahani yo Kuguru (Hejuru / Hasi / Hanze) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 20°/ 30° |
| Kunyeganyega ku ruhande (Ibumoso n'Iburyo) | 20°/ 20° |
| Ikiraro cy'impyiko cyo hejuru | ≥110mm |
| Matelas | Matelas yo kwibuka |
| Ibikoresho by'ingenzi | 304 Icyuma Kidafunze |
| Ubushobozi ntarengwa bwo gutwara imizigo | Ibiro 200 |
| Garanti | Umwaka 1 |
SIbikoresho bya tandard
| Oya. | Izina | Ingano |
| 1 | Isuzuma rya Anesthesia | Igice 1 |
| 2 | Inkunga y'umubiri | Ifaranga rimwe |
| 3 | Inkunga yo kuboko | Ifaranga rimwe |
| 4 | Ikiruhuko cyo ku rutugu | Ifaranga rimwe |
| 5 | Inkoni yo mu ivi | Ifaranga rimwe |
| 6 | Gushyiraho Ikirango | Seti 1 |
| 7 | Matelas | Seti 1 |