Ameza yo kubaga hakoreshejwe hydraulic TS ikwiriye kubagwa mu gituza no mu nda, ENT, ku babyeyi n'abagore, urology na orthopedics, n'ibindi.
Bitandukanye n'ameza asanzwe akoreshwa n'intoki, dukoresha sisitemu yo guterura hydraulic hamwe n'isoko ya gaze kugira ngo duhindure inyuma n'amaguru. Dukore uburyo bwo kuyihindura butuje kandi bworoshye.
Ishingiro rifite ishusho ya Y rikoreshwa kugira ngo ameza akoreshwamo na hydraulic agire umutekano mwinshi n'umwanya woroshye, kugira ngo abakozi b'ubuvuzi babashe kwegera umurwayi nta ntera.
Imiterere y'amapine manini kandi ituma adatemba kandi agatuma adacika intege mu gihe cyo kugenda.
1. Ifuro ryo kwibuka rigezweho
Ibikoresho byo ku meza yo kubaga hakoreshejwe hydraulic bigabanya umuriro kandi birwanya static. Matelas ya polyurethane (PU) yoroshye kuyisukura kandi imara igihe kirekire.
2. Ikiraro cy’impyiko cyubatswemo.
Shyiramo umukingo mu mwobo ujyanye, zunguza umukingo hanyuma ushyire ikiraro cy'umukingo kuzamuka cyangwa kumanura aho gikwiye, hanyuma ukuremo umukingo. Ku meza y'amashanyarazi ya TS, uburebure bw'ikiraro cy'umukingo burenze mm 100.
3. Byatumijwe mu mahangaHydraulikeSsisitemu
Sisitemu y'amazi itumizwa mu mahanga iturutse muri Amerika ituma imeza ikoreshwa n'intoki igenda neza kandi vuba.
4. Aururimi rw'ingufuAimpindukawikiGas Sibirungo
Impande z'inyuma n'iz'amaguru bya TS hydraulic operating table bifite imiterere y'ubuhumekero bwa gaze, ituma uburyo butandukanye bworoshye, butuje kandi butagira umuvuduko, mu gihe birinda neza imiterere y'ingingo kandi bikarinda umurwayi kugwa.
5. Ligishushanyo mbonera cya Arger Caster
Ishingiro ry'ameza y'imikorere ya hydraulic yakozweho ibikoresho binini (diameter)≥100mm), byoroshye kugenda. Amasasu arazamuka iyo feri ihagaze, igitanda kiba gifatanye neza n'ubutaka, kandi umutekano uba mwiza.
Paramateri
| Ikintu cy'icyitegererezo | Imbonerahamwe y'imikorere ya TS Hydraulic |
| Uburebure n'Ubugari | 2050mm*500mm |
| Ubutumburuke (Kuzamuka no Kumanuka) | 890mm/ 690mm |
| Isahani yo mu mutwe (Hejuru no Hasi) | 60°/60° |
| Isahani y'inyuma (Hejuru no Hasi) | 75°/ 15° |
| Isahani yo Kuguru (Hejuru / Hasi / Hanze) | 30°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 25°/ 25° |
| Kunyeganyega ku ruhande (Ibumoso n'Iburyo) | 20°/ 20° |
| Ikiraro cy'impyiko cyo hejuru | ≥110mm |
| Matelas | Matelas yo kwibuka |
| Ibikoresho by'ingenzi | 304 Icyuma Kidafunze |
| Ubushobozi ntarengwa bwo gutwara imizigo | Ibiro 200 |
| Garanti | Umwaka 1 |
SIbikoresho bya tandard
| Oya. | Izina | Ingano |
| 1 | Isuzuma rya Anesthesia | Igice 1 |
| 2 | Inkunga y'umubiri | Ifaranga rimwe |
| 3 | Inkunga yo kuboko | Ifaranga rimwe |
| 4 | Ikiruhuko cyo ku rutugu | Ifaranga rimwe |
| 5 | Inkoni yo mu ivi | Ifaranga rimwe |
| 6 | Gushyiraho Ikirango | Seti 1 |
| 7 | Matelas | Seti 1 |
| 8 | Umushumi w'umubiri | Seti 1 |