Ameza yo kubaga TY ikoreshwa n'intoki ikwiriye kubagwa mu gituza no mu nda, amenyo, ku babyeyi n'abagore, urology na orthopedics, n'ibindi.
Urufatiro, inkingi n'ishingiro ni icyuma kitagira umugese, byoroshye gusukura kandi birwanya ingese.
Ameza y'imikorere ya mekanike azamurwa akanamanurwa hakoreshejwe pompe y'amavuta ya pedali, ikora neza kandi ifite umutekano kandi yizewe. Izindi ngendo zose zikoreshwa na verisiyo za mekanike.
Iyi tableau y'imikorere ya hydraulic isaba ko umupira w'amaguru ushobora gupfunyika, gukurwaho no gukurwaho, kandi byoroshye kuwuhindura. Ifite ishingiro rifite ishusho ya T.
1.Imikorere yo Kuzenguruka
Ameza yo kubaga akoreshwa n'intoki ashobora kuzunguruka kuri dogere 360, abaganga bashobora guhindura inguni bitewe n'uko bahagaze mu gihe cyo kubaga, ibyo bikaba byongera cyane umwanya wo kubaga mu gihe cyo kubaga. (Ntabwo ari ngombwa)
2.Hindura vuba ujya ku mwanya ugororotse
Imbonerahamwe y'imikorere isaba 200°gusohoka (guhindagurika) ku buso bw'ameza icyarimwe hakoreshejwe umugozi, ushobora gukoreshwa mu gusimbuza imikorere y'ikiraro cyo ku ruhu.
3. Ameza yo hejuru y'ibice bibiri
Agakoresho ko hejuru gasaba agakoresho ko hejuru gafite ibyiciro bibiri, ubushobozi buke bwo gufata X-ray hamwe n'ingaruka nziza zo kureba.
4. Ibikoresho by'icyuma kitagira umwanda
Urufatiro, inkingi yo hejuru, inkingi yo guterura, n'imiterere y'ingenzi ya transmission byose bikozwe mu cyuma 304 kitagira umugese, byoroshye gusukura no gukaraba, birwanya aside na corruption, bigatuma bitazigera bigwa ingese.
5. Guhindura hydraulic n'ikoreshwa n'intoki
Guterura no kumanura ameza y'amashanyarazi bikoresha ubwoko bwa pompe y'amavuta ya pedal, ikora neza kandi ifite umutekano kandi yizewe. Izindi ngendo zose zikorwa n'umutwe w'ibikoresho bya mekanike.
Paramateri
| Ikintu cy'icyitegererezo | Imbonerahamwe y'imikorere ya TY ikoreshwa n'intoki |
| Uburebure n'Ubugari | 2020mm*500mm |
| Ubutumburuke (Kuzamuka no Kumanuka) | 1010mm/ 760mm |
| Isahani yo mu mutwe (Hejuru no Hasi) | 45°/70° |
| Isahani y'inyuma (Hejuru no Hasi) | 75°/ 15° |
| Isahani yo Kuguru (Hejuru / Hasi / Hanze) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 25°/ 25° |
| Kunyeganyega ku ruhande (Ibumoso n'Iburyo) | 20°/ 20° |
| Ikiraro cy'impyiko cyo hejuru | ≥110mm |
| Matelas | Matelas yo kwibuka |
| Ibikoresho by'ingenzi | 304 Icyuma Kidafunze |
| Ubushobozi ntarengwa bwo gutwara imizigo | Ibiro 200 |
| Garanti | Umwaka 1 |
SIbikoresho bya tandard
| Oya. | Izina | Ingano |
| 1 | Isuzuma rya Anesthesia | Igice 1 |
| 2 | Inkunga y'umubiri | Ifaranga rimwe |
| 3 | Inkunga yo kuboko | Ifaranga rimwe |
| 4 | Ikiruhuko cyo ku rutugu | Ifaranga rimwe |
| 5 | Inkoni yo mu ivi | Ifaranga rimwe |
| 6 | Gushyiraho Ikirango | Seti 1 |
| 7 | Matelas | Seti 1 |